Fenbendazole Tablet 250mg

Short Short:


Cikakken kayan Kayan aiki

Abun ciki:
Fenbendazole …………… 250 mg
Wadanda suka karɓi qs ………… 1 bolus.

Alamu:
Fenbendazole wata babbar kamfani ce mai benzimidazole anthelmintic wanda aka yi amfani da ita ga cututtukan gastrointestinal.including roundworms, hookworms, the teenia of tapeworms, pinworms, aelurostrongylus, paragonimiasis, fortyles and strongyloides and Ana iya sarrafa su ga tumaki da awaki.

Sashi Kuma Gudanarwa:
Gaba ɗaya fenben 250 bolus an ba shi don daidaita nau'in abincin tare da abinci bayan murƙushewa.
gwargwadon shawarar da aka bayar na al'ada na fenbendazole shine nauyin jiki na 10mg / kg.

Tumaki da awaki:
Ka ba da bolus guda ɗaya don nauyin kilo 25 na jiki
Sanya katanya biyu na nauyin kilo 50 na jiki  

Kariya / Contraindications:
fenben 250 ba shi da kayan adon ciki, duk da haka ba a ba da shawarar aikinsa ba a farkon watan ciki.

Gefen Hanyoyi / Gargadi:
A sashi na yau da kullun, fenbendazole ba shi da haɗari kuma gaba ɗaya ba shi ba, t yana haifar da duk wani sakamako masu illa.maɗaɗɗawar halayen sakandare zuwa sakin antigen ta hanyar cututtukan ƙwayoyin cuta na iya faruwa, musamman a manyan magunguna.

Doaƙƙar doarye / Guba:
Fenbendazole a fili yana da haƙuri sosai koda sau 10t da shawarar sashi. da alama ba za a sami ma'amala da yawa a cikin magungunan cutar ba.

Addinin Da Aka Kare:
Nama: kwana 7
Milk: 1 days.

Adanawa:
Adana a cikin sanyi, bushe da duhu a ƙasa 30 ° c.
Ayi nesa da isar yara.
Rayuwar shelf: shekaru 4
Kunshin: fakitin bakin ciki na × 12 × 5 bolus
Don amfani da dabbobi kawai 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka tura mana