Ivermectin da allurar Clorsulon

Short Short:


Cikakken kayan Kayan aiki

Ivermectin da allurar Clorsulon

Abun ciki: 
1. Yana dauke da ml:
Ivermectin …………………………… 10 MG
Clorsulon ……………………………. 100 MG
Yawaita talla ……………………… .. 1 ml
2. Yana dauke da ml:
Ivermectin …………………………… 10 MG
Clorsulon ………………………………. 5 MG
Yawaita talla ……………………… .. 1 ml

Bayanin: 
Ivermectin yana cikin rukunin avermectins (macrocyclic lactones) kuma yana yin gaba da cutar nematode da cututtukan cututtukan arthropod. Clorsulon wani benzenesulphonamide ne wanda ke yin aiki da farko kan matakan tsufa na hanta. haɗe-haɗe, intermectin super yana kawo kyakkyawan tsari na ciki da na waje.

Alamu: 
Kula da cututtukan mahaifa (tsofaffi da lardin-mataki na hudu), huhun huhu (tsofaffi da lardin-mataki na hudu), huhun hanta (fasciola hepatica da f. Gigantica; matakan girma), tsutsotsin ido, warbles (parasitic phase), tsotsa lice da mange kwari (scabies) a cikin naman sa da dabbobin da ba sa shayar da dabbobi.

Manuniyar Yarjejeniya: 
Karka yi amfani da nonon shan nonon mai shayarwa ciki har da heifers a cikin kwanaki 60 na haihuwar. wannan samfurin ba don amfani dashi ba ne ko amfani dashi.

Side Side: 
Lokacin da ivermectin ya zo hulɗa da ƙasa, cikin sauƙi yana ɗaure ƙasa kuma yana zama mai aiki a kan lokaci. free ivermectin na iya cutar da kifi da wasu kwayoyin halittun ruwa da suke ciyarwa.

Matakan kariya:
Ana iya gudanar da shi ga shanun ɗan akuya a kowane mataki na ciki ko shayarwa alhali ba madarar da aka yi da ɗan adam ba ce. ba da izinin kwararawar ruwa daga manyan rijiyoyin shiga tabkuna, rafuffuka ko tafkunan. kar a lalata ruwa ta hanyar aiki kai tsaye ko zubar da kwantena na rashin lafiya. zubar da kwantena a cikin shara ɗin da aka amince da ita ko don ƙonewa.

Sashi:
Don gudanar da aikin ƙarƙashin ƙasa. janar: 1 ml da nauyin kilogram 50 a jiki. 
Lokacin cirewa: don abinci: kwana 35.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka tura mana

    Kategorien